ताज्या घडामोडी

चिमुर येथे अभिष्टचिंतन व कराटे पटूंचा सत्कार समारंभ थाटात

मुख्य संपादक:कु.समिधा भैसारे

कवडू लोहकरे ओबीसी व पर्यावरणाचा सच्चा कार्यकर्ता— राम राऊत

” कवडू लोहकरे पर्यावरण संवर्धन व ओबीसी चा सच्चा कार्यकर्ता आहे” असे प्रतिपादन प्रा .राम राऊत यांनी कवडू लोहकरे यांच्या .35 व्या वाढदिवसाच्या अभिष्टचिंतन सोहळा व प्राविण्यप्राप्त कराटे पट्टूंचा सत्कार समारंभा प्रसंगी उद्घाटक म्हणुन बोलत होते. पुढे म्हणाले की ” शैक्षणीक श्रेत्रातील कार्यासोबतच पर्यावरण संवर्धन व ओबीसी ची चळवळ पुढे नेण्याचे काम करित आहे”

या कार्यक्रमाचे अध्यक्ष-मा. गजाननराव अगडे , सौ .ममता डुकरे , सौ भावना बावणकर , सौ.पुष्पा हरणे , प्रभाकर लोथे , वर्षा शेंडे , अशोक वैद्य , प्रभाकर कामडी आदी मान्यवरांनी कवडू लोहकरे यांना शुभेच्छा देऊन गोवा येथील प्राविण्यप्राप्त कराटे पट्टुंचा शाल , श्रिफळ देउन सत्कार करण्यात आला.
फिजिकल एज्युकेशन मध्ये डाॅक्टरेट झालेले ग्रॅन्ड मॉस्टर शिफु सुशांत इंदोरकर यांचा सत्कार करण्यात आला.गोवा येथील प्राविण्यप्राप्त कराटे पट्टुं सुदर्शन बावणे, समिक्षा इंदोरकर , राहुल गहुकर यांचा मान्यवरांच्या हस्ते शाल , श्रीफळ देऊन सत्कार करण्यात आला

कार्यक्रमाचे संचालन रामदास कामडी,आभार अक्षय लांजेवार यांनी मानले.
कार्यक्रमाला यशस्वी करण्यासाठी
राजू लोणारे , सुरेश डांगे ,रामभाऊ खडसिंगे ,अशोक विभुते , सुनिल हिंगणकर , आवळे , समिर बंडे , मंगेश शेंडे राजकुमार माथुरकर ,वंदना कामडी, मिनाक्षी बंडे, रविंद्र उरकुडे ,ईश्वर डुकरे ,यामिनी कामडी, माधुरी रेवतकर , दिलीप डुकरे , जयदेव रेवतकर , हरी कामडी ,पिपलायण आष्टणकर , विशाल इंदोरकर आदींनी सहकार्य केले.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close