ताज्या घडामोडी

आमदारांनी चिखल तुडवत केली शेतकऱ्यांच्या नुकसानीची पाहानी

नुसती पाहनी नको तर तात्काळ मदत द्या साहेब गावातील शेतकऱ्यांची मागनी.

प्रतिनिधी: बालाजी कऱ्हाळे वसमत

विधानसभेतील असलेल्या सोन्ना,सावंगी,ब्राह्मणगाव येथील पूर परिस्थिती व पीक नुकसानीची पाहणी करण्यासाठी वसमत विधानसभा मतदारसंघाचे लोकप्रिय आमदार राजूभैय्या नवघरे यांनी दि. 30/09/2021 रोजी प्रत्यक्ष चिखल तुडवत नुकसान झालेल्या शेतकऱ्यां सोबत पूरग्रस्त भागाची पाहणी करून गावातील सर्व शेतकऱ्यांना शंभर टक्के टक्के नुकसान भरपाई मिळवून देईल असे आश्वासन दिले व संबंधित सर्व अधिकाऱ्यांना फोन करून गावातील सर्व शेतकऱ्यांचे लवकरात लवकर पंचनामे करुन अहवाल प्रशासना प्रर्यंत पाठवण्याचे सांगितले.
नुसती पहानी नको मदत दया अशी शेतकऱ्यांची मागणी आहे.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close