ताज्या घडामोडी

युवती घरुन लापता

शहर प्रतिनिधी : संजय नागदेवे तिरोडा

तिरोडा तालुक्यातील गांगला येथील युवती सौ दर्शना विलास तुमसरे वय 30 वर्ष ही दोन महीण्या पुर्वी आपल्या माहेरी नवेगाव खु. येथे आली होती व ते दिनांक 22-8-२001 रोजी 2 वाजताच्या सुमारास घरुन निघुन गेली व ती आत्तापर्यंत घरी आलीनाही.
सदर युवती मानसीक रुग्ण असुन हिचा वर्णन पातड बांधा उंची 5 फुट गळ्यात काळी गाठी त्या मध्यॆ दोन सोन्याचे मनी आहेत व समोरचा वरचा दात पडलॆला असुन उजव्या हातावर गोदना ने ललीत नाव खोदलेला आहे . ही युवती आपल्या वडीलाचया घरुन गेली आहे.सदर युवती आढलयास तिचे वडील
देवराव शेंडे नवेगाव खु. मो.नबर 7507785389 वर संपर्क साधावा किंवा तिरोडा पोलीस स्टेशन ला संपर्क साधावा

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close