ताज्या घडामोडी

बेरोजगारी व उपासमारी टाळण्यासाठी मागितली बँड वाजविण्याची परवानगी

शहर प्रतिनिधी : पुरुषोत्तम वाळके चिमुर

मागील लॉकडाऊन व सध्याची स्थिती पाहता आम्ही वाजंत्री (बँड वाजविणारे) लोकांवर खूपच बेरोजगारी व उपासमारी ची वेळ आलेली आहे. तरी आम्हास बँड वाजविण्याची परवानगी द्यावी अशी वाजंत्री लोकांतर्फे किशोर उकुंडे नेरी यांनी जिल्हाधिकारी यांना विनंती केली आहे.
सध्या कोविड प्रादुर्भाव महाराष्ट्रात कमी होत आहे व जवळपास सर्व आस्थापणास ते खुले करण्यास परवानगी मिळाली आहे. पण आम्हा बँड वाजविणाऱ्याना परवानगी देण्यात आलेली नाही. त्यामुळे आम्हांवर बेरोजगारी व उपासमारीची वेळ आली आहे. कृपया आम्हास कार्यक्रमात व इतर जरुरी ठिकाणी बँड वाजविण्याची परवानगी देण्यात यावी. आम्ही कोविड नियमांचे पालन करून आपले बॅण्ड वाजवून उदरनिर्वाह चालवू, अशा आशयाचे विनंतीवजा पत्र एस डी ओ चिमुर मार्फत जिल्हाधिकारी चंद्रपूर यांना शिव सेना च्या लेटर हेड वर देण्यात आले आहे.
यावेळी प्रितम डोंगरे, हर्षद डोंगरे, संदीप बावने, शंकर ऊकुंडे हे उपस्थित होते.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close