ताज्या घडामोडी

तंटामुक्ती समिती अध्यक्ष पदी महेश पटले‌‌

प्रतिनिधी: संजय नागदेवे तिरोडा

तिरोडा तालुक्यातील नवेगाव खुर्द येथील ग्रामपंचायत कार्यालयात नुकत्याच झालेल्या ग्रामसभेत तंटामुक्ती समिती च्या नवीन अध्यक्षची निवड करण्याचे ठरविण्यात आले . त्यावेळी ग्रामपंचायत सरपंचा दुर्गा नागदेवे यांच्या अध्यक्षतेखाली सभा घेण्यात आली व तंटामुक्ती अध्यक्ष म्हणून महेश पटले यांचा नाव सुचवताच त्यांच्या नावाची घोषणा होताच त्यांना गावकऱ्यांनी बिनविरोध निवड करण्यात आली सविस्तर माहिती नुसार महेश पटले हे मागील कारकिर्दीत ग्रामपंचायत सदस्य होते व ते भाजपचे निष्ठावान कार्यकर्ते असुन त्यांना आता गावातील मोठा बहुमान मिळालेला आहे त्यांना महेश पटले त्यांनी आपल्या निवडीचे श्रेय प्रेमलाल पटले .गुंडु पटले, घनश्याम पटले,राधेलाल पटले , किशोर कुंभारे ,प्रमिला जितेंद्र भलाई, सुरेश पटले, दुर्गा नागदेवे, नरेश शेंडे ,टोलीराम पटले, सुरेंद्र टेभरे ,इत्यादींना दिले. त्यांच्या निवडीने गावातील नागरिकांनी त्याचे कौतुकास्पद अभिनंदन केले. संजय नागदेवे प्रतिनिधी तिरोडा मुडीकोटा

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close