ताज्या घडामोडी

उक्कलगाव येथील शिवारातील शेतात आग लागल्याने शेतकऱ्यांचे नुकसान

जिल्हा प्रतिनिधी:अहमद अन्सारी परभणी

मानवत येथील शेतकरी भैय्यासाहेब गायकवाड
यांच्या  उक्कलगाव शिवारातील गट क्र.८१ येथील
शेता शेजारी अचानक  आग लागली व बघता बघता आग यांच्या शेतासह आजु बाजुच्या शेतात   पसरल्यामुळे मोठ्या प्रमाणात शेतकरी बांधवाचे नुकसान झाल्याची घटना ( दि.२६ )वार शनिवार रोजी घडली  नगरपरिषद अग्नीशमन दलाचे कर्मचारी  सय्यद कलीम व  कुमावत यांना घटनेची माहिती मिळताच त्यांनी तात्काळ  घटनास्थळी दाखल होऊन आग विझवली या आगीत शेतकरी भैय्यासाहेब गायकवाड यांचे शेती उपयोगी साहित्य तसेच पिंकलर चे दोन पाईप व २०० फुट वायर जळाले आहे महसुल प्रशासनाने तात्काळ पंचनामा करुन नुकसान भरपाई द्यावी अशी मागणी शेतकरी भैय्यासाहेब गायकवाड यांच्यासह आजु बाजुचे शेतकरी करत आहे.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close